Sáng ngày 01 tháng 02 năm 2016, Đảng bộ cơ sở Vườn quốc gia Bidoup-Núi Bà tổ chức lễ trao tặng huy hiệu 30 năm tuổi Đảng cho đồng chí Dơngu Ha Bách – Phó Hạt trưởng Hạt Kiểm lâm Vườn quốc gia Bidoup-Núi Bà.
Đến giữ lễ trao tặng có đồng chí Lê Văn Hương – Bí thư Đảng bộ cơ sở Vườn quốc gia Bidoup-Núi Bà, các đồng chí Ủy viên Ban chấp hành Đảng bộ cơ sở, bí thư các chi bộ trực thuộc, lãnh đạo Vườn quốc gia và các tổ chức đoàn thể trong đơn vị đến chia vui và chúc mừng đồng chí Dơngu Ha Bách.
Đồng chí Lê Văn Hương – Bí thư Đảng bộ đã đọc quyết định và trao huy hiệu 30 năm tuổi Đảng cho đồng chí Dơngu Ha Bách.
Đồng chí Dơngu Ha Bách là đảng viên đầu tiên thuộc Đảng bộ cơ sở Vườn quốc gia Bidoup-Núi bà được trao tặng huy hiệu 30 năm tuổi Đảng và là một tấm gương sáng cho thế hệ trẻ học tập và noi theo.
Được trao tặng huy hiệu 30 năm tuổi Đảng là một niềm vinh dự rất lớn đối với mỗi đồng chí Đảng viên Đảng cộng sản Việt Nam.
Tin liên quan
- Xã hội hóa trồng cây lâm nghiệp tại Vườn Quốc gia Bidoup – Núi Bà
- Chương trình thí điểm Giáo dục vì sự Phát triển Bền vững tại VQG Bidoup-Núi Bà (ESD Bidoup).
- Giáo dục vì sự phát triển bền vững tại VQG Bidoup – Núi Bà
- Thúc đẩy hợp tác công – tư cho công tác bảo tồn đa dạng sinh học tại VQG Bidoup – Núi Bà
- Vườn quốc gia đa dạng về loài bậc nhất Đông Nam Á sau 20 năm bảo tồn